Thông số cơ bản
|
Thông số |
Mitsubishi 1000 kVA |
| Loại máy phát điện | Diesel xoay chiều 3 pha |
| Hãng lắp ráp | AGG Power Solutions (Trung Quốc) |
| Model | MT1100D5 |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Công suất | Liên tục (prime) 1000 kVA
Dự phòng (standby) 11000 kVA |
| Điện áp, tần số | 230/400V, 3 pha – 4 dây, 50 Hz |
| Độ ổn định điện áp | ± 1% |
| Động cơ | Model S12H-PTA – là sản phẩm của Mitsubishi sản xuất nguyên bản tại Nhật Bản |
| Đầu phát | Model TAL-A49-E – do hãng đầu phát Leroy Somer (Pháp) sản xuất tại Phúc Kiến, Trung Quốc. |
| Bộ điều khiển | Model DSE7320, do hãng Deepsea (UK) sản xuất tại Anh Quốc. |
| Vỏ tiêu âm | Sản xuất tại Việt Nam |
| Kích thước máy (máy trần) | Dài 4.255 – Rộng 1.940 – Cao 2.375 mm |
| Trọng lượng (máy trần) | 8400 kg |
| Tiêu thụ nhiên liệu | 216 lít/giờ ở 100% tải |
| Bình dầu theo máy | 1500 lít (option) |
| Chế độ vận hành | Vận hành tự động (auto) hoặc điều khiển bằng tay (manual) |











Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.